ఈ రోజు మనం మార్పు, ఆవిష్కరణ మరియు స్వీకరణ గురించి మాట్లాడుతున్నాము.

color tv came out in Italy in 1970s

1970లలో ఇటలీలో కలర్ టీవీ వచ్చినప్పుడు, స్థానిక అధికారులు చాలా టీవీలు తగినంత పరీక్షలు చేయలేదని మరియు వీక్షకులకు హాని కలిగించవచ్చని పేర్కొంటూ వాటిని ఉపసంహరించుకున్నారు. బహుశా అవి సరైనవి కావచ్చు, కాకపోవచ్చు. విషయం ఏమిటంటే, ఇది ఒక విఘాతం కలిగించే సాంకేతికత అని వారు అర్థం చేసుకోనందున ప్రభుత్వం నియంత్రించడానికి ప్రయత్నించింది.

మరొక ఉదాహరణ ఇంటర్నెట్.

మొదట “పాసింగ్ ఫ్యాడ్”గా పరిగణించబడుతుంది, ఆపై మొత్తం పదంలో స్మార్ట్‌ఫోన్ లేదా ల్యాప్‌టాప్ ఉన్న ప్రతి ఒక్కరూ భారీగా స్వీకరించారు.

డేవిడ్ లెటర్‌మ్యాన్ షోలో ఒక ఇంటర్వ్యూలో బిల్ గేట్స్ ఇంటర్నెట్ అంటే ఏమిటో మరియు అది ప్రపంచాన్ని ఎలా మారుస్తుందో వివరిస్తున్నందున ఎగతాళి చేయడం నాకు గుర్తుంది.

బిల్లు: “[ఇంటర్నెట్] ప్రజలు సమాచారాన్ని ప్రచురించగల ప్రదేశంగా మారుతోంది […], ఎలక్ట్రానిక్ ఇమెయిల్‌లను పంపడం…”

ఇంటర్వ్యూయర్: “రెండు నెలల క్రితం ఇంటర్నెట్‌లో […] వారు బేస్ బాల్ గేమ్‌ను ప్రసారం చేయబోతున్నారని ఒక పెద్ద పురోగతి ప్రకటన వచ్చింది […] మరియు నేను “రేడియో బెల్ మోగుతుందా?” అని నాలో అనుకున్నాను. “…..

బిల్లు: “మీకు కావలసినప్పుడు మీరు వినవచ్చు”

ఇంటర్వ్యూయర్: “టేప్ రికార్డర్లు బెల్ మోగిస్తాయా?”

… మొదలగునవి. ఇది చూడటానికి నిజాయితీగా బాధగా ఉంది, కానీ బిల్ నవ్వుతున్నాడు. అతనితో కాదు, అతని వద్ద.

నేను దీనితో ఎక్కడికి వెళ్తున్నానో మీకు తెలుసు, కానీ నేను దానిని స్పష్టంగా చెప్పాలనుకుంటున్నాను.

పెద్ద ఆవిష్కరణలు జరిగినప్పుడల్లా ప్రజలు భయపడతారని నేను వినయంగా నమ్ముతాను.

“మార్పు” ప్రజలను భయపెడుతుంది కాబట్టి ప్రజలు యథాతథ స్థితిని కాపాడుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తారు. ఉద్యోగాలు మారడం, ఇళ్లను మార్చడం, భాగస్వాములను మార్చడం (lol) అనేది భయానక అనుభూతిని కలిగిస్తుంది ఎందుకంటే మేము భద్రతను కోరుకునేలా మరియు మా కంఫర్ట్ జోన్‌లో ఉండేందుకు ప్రోగ్రామ్ చేయబడి ఉన్నాము.

మన పూర్వీకులు మంచి గుహను కనుగొన్నట్లయితే, పుష్కలంగా ఆహార వనరులతో, వారు “తమ కంఫర్ట్ జోన్ నుండి బయటపడి” మరియు వారి తదుపరి భోజనాన్ని భద్రపరచడానికి కొన్ని సింహాలతో పోరాడాల్సిన అవసరం లేదు.

మార్పు భయానకంగా ఉంది మరియు ఈ సాంకేతికతను అర్థం చేసుకోవడం కష్టం. కొంతమంది దీనిని అర్థం చేసుకోవడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు, కానీ ఇది నిజంగా నరకం వలె కష్టం. నేను చాలా సంవత్సరాలుగా ఈ ప్రదేశంలో ఉన్నాను మరియు నేను ఇప్పటికీ ప్రతిరోజూ కొత్త విషయాలను నేర్చుకుంటున్నాను.

కొత్త ఏకాభిప్రాయ మెకానిజమ్‌లు, వివిధ రకాల బ్లాక్‌చెయిన్‌లు, వాలిడేటర్‌లు, డెలిగేటర్‌లు, మైనర్లు, రేట్, ఇన్సెంటివ్‌లు, ఒరాకిల్స్ మొదలైనవాటిని కలిగి ఉన్నారు. మీరు ఎంత ఎక్కువగా నేర్చుకుంటే అంత ఎక్కువగా నేర్చుకోవాలనుకుంటున్నారు మరియు ఇంకా ఎక్కువ నేర్చుకోవాలని మీరు గ్రహిస్తారు.

దీన్ని అర్థం చేసుకోవడానికి మెదడు శక్తిని ఉపయోగించకూడదనుకోవడం వల్ల చాలా మంది ప్రజలు దానిని బ్రష్ చేస్తారని చెప్పడానికి ఇది ఉంది.

నేను దీన్ని సూటిగా అర్థం చేసుకోనివ్వండి: దీన్ని నేర్చుకోవాలనుకోవడం పూర్తిగా సరే. ఇమెయిల్‌లు ఎలా పని చేస్తాయో నాకు తెలియదు మరియు నేను వాటిని ప్రతిరోజూ ఉపయోగిస్తాను.

ఇంటర్నెట్ వాస్తవానికి ఎలా పని చేస్తుందో నాకు తెలియదు మరియు ఇంకా, నేను ప్రతిరోజూ దాన్ని ఉపయోగిస్తాను.

ఫోన్ కాల్‌లు, వచన సందేశాలు, టీవీలు మొదలైన వాటితో కూడా అదే.

కొత్త టెక్నాలజీకి అలవాటు పడేందుకు సమయం పడుతుందని, అందుకే ప్రజలు విస్తుపోతున్నారు.

చాలా మంది వ్యక్తులు తమకు అర్థం కాని వాటిని ఇష్టపడనందున, సాంకేతికత వెనుక ఏమి ఉందో తెలియకుండా ఉపయోగించడం ప్రారంభించవచ్చని వారు గ్రహించే వరకు దాన్ని బ్రష్ చేస్తారు.

మేము ఇంకా ముందుగానే ఉన్నామని నేను నమ్ముతున్నాను. ఈనాటికి సగటు వినియోగదారు వాలెట్‌ని సెటప్ చేయడం, సీడ్ పదబంధాన్ని వ్రాయడం, వికేంద్రీకృత ఫైనాన్స్ ప్రోటోకాల్‌లు, $AAVE, Uniswap, Pancakeswap, Curve, ఆపై సరైన స్టాకింగ్ ప్రొవైడర్‌ను కనుగొనడం, ఆపై వాలెట్‌ల మధ్య టోకెన్‌లను పంపడం వంటివి చేయడం చాలా కష్టం.

ఇప్పుడు ఉన్నట్లుగా ఇది బిలియన్ల మంది ప్రజలను ఆకర్షించేలా సెట్ చేయబడలేదు మరియు ఇది మంచి విషయం. ఇది మంచి విషయం ఎందుకంటే కంపెనీలు కస్టమర్ సెంట్రిసిటీ మరియు అనుభవంపై దృష్టి సారించడం ప్రారంభించిన తర్వాత, ప్రతి ఒక్కరూ దానిలో భాగం కావాలని కోరుకుంటారు.

బ్లాక్‌చెయిన్‌లో కొత్త కంపెనీలు పుట్టుకొస్తాయి, కొత్త సేవలు అందించబడతాయి. Web3 అనేది పెద్ద సంస్థల నుండి వినియోగదారులకు అధికారాన్ని మార్చడం మరియు ఇది మన కళ్ల ముందు జరుగుతున్నది.

$BTC మరియు $ETH 1 సంవత్సరం పెట్టుబడులు కాదు. ఈ సాంకేతికతలు మనకు తెలిసినట్లుగా ప్రపంచాన్ని మారుస్తాయి మరియు ద్రవ్యోల్బణ ఫియట్ ఆధారిత ప్రపంచం నుండి ఎక్కువ ప్రయోజనం పొందే వ్యక్తుల నుండి ప్రతిఘటనను వారు కనుగొంటారు.

నేను పైన పేర్కొన్న క్రిప్టోలో తదుపరి దశాబ్దం పాటు వ్యాపారం చేయడానికి మరియు పెట్టుబడి పెట్టడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాను.

ఇవన్నీ చెప్పబడినందున, ప్రతి క్రిప్టో ఒకేలా ఉండదు, ప్రతి స్టాక్ ఒకేలా ఉండదు.

BTCని TurtleCoinతో పోల్చడం $TSLA (Tesla Motors, Inc.) (Tesla Motors, Inc.)ని Theranosతో పోల్చడం లాంటిది. మరియు థెరానోస్‌కు టిక్కర్ లేకపోవడానికి ఒక కారణం ఉంది.

Bitcoin cryptocurrency – Bitcoin BTC Sticker

Bitcoin cryptocurrency - Bitcoin BTC Sticker Sticker
Bitcoin cryptocurrency – Bitcoin BTC Sticker
3-లేయర్, డాడ్ టోపీ, డెస్క్ మ్యాట్, కిడ్స్ మాస్క్, మాగ్నెట్, బేస్ బాల్ క్యాప్, మౌస్ ప్యాడ్, డాగ్ మ్యాట్, పెట్ బందన, పెట్ బ్లాంకెట్, క్యాట్ మ్యాట్, యాక్టివ్ టీ-షర్ట్, బేస్ బాల్ ¾ స్లీవ్ టీ-షర్ట్, క్లాసిక్ టీ-షర్ట్ , గ్రాఫిక్ టీ-షర్ట్, లైట్ వెయిట్ హూడీ, లైట్‌వెయిట్ స్వీట్‌షర్ట్, లాంగ్ స్లీవ్ టీ-షర్ట్, లాంగ్ టీ-షర్ట్, ప్రీమియం టీ-షర్ట్, పుల్‌ఓవర్ హూడీ, పుల్‌ఓవర్ స్వెట్‌షర్ట్, రేసర్‌బ్యాక్ ట్యాంక్ టాప్, స్లీవ్‌లెస్ టాప్, ఎసెన్షియల్, ట్రిక్స్ టు- -బ్లెండ్ టీ-షర్ట్, వీ-నెక్ టీ-షర్ట్, జిప్డ్ హూడీ, ఏ-లైన్ డ్రెస్, షిఫాన్ టాప్, ఫిట్టెడ్ స్కూప్ టీ-షర్ట్, ఫిట్టెడ్ టీ-షర్ట్, ఫిట్టెడ్ వీ-నెక్ టీ-షర్ట్, గ్రాఫిక్ టీ-షర్ట్ డ్రెస్, లెగ్గింగ్స్ , మినీ స్కర్ట్, ప్రీమియం స్కూప్ టీ-షర్ట్, రిలాక్స్డ్ ఫిట్ టీ-షర్ట్, స్టిక్కర్, గ్లోసీ స్టిక్కర్, ల్యాప్‌టాప్ స్కిన్, ల్యాప్‌టాప్ స్లీవ్, ట్రాన్స్‌పరెంట్ స్టిక్కర్, ఐప్యాడ్ స్కిన్, ఐప్యాడ్ స్నాప్ కేస్, ఐఫోన్ స్కిన్, ఐఫోన్ స్నాప్ కేస్, ఐఫోన్ సాఫ్ట్ కేస్, ఐఫోన్ టోఫ్ కేస్ కేస్, iPhone Wallet, Samsung Galaxy Skin, Samsung Galaxy Snap Case, Samsung Galaxy Soft Case, Samsung Galaxy Tough Case, Art Board Print, Art Print, Canvas మౌంటెడ్ ప్రింట్