இன்று நாம் மாற்றம், புதுமை மற்றும் தத்தெடுப்பு பற்றி பேசுகிறோம்.

color tv came out in Italy in 1970s

1970 களில் இத்தாலியில் வண்ணத் தொலைக்காட்சி வெளிவந்தபோது, ​​உள்ளூர் அதிகாரிகள் பெரும்பாலான தொலைக்காட்சிகளை அவர்கள் போதுமான சோதனைகளைச் செய்யவில்லை என்றும் அவை பார்வையாளர்களுக்கு தீங்கு விளைவிக்கும் என்றும் கூறி அவற்றை ரத்து செய்தனர். ஒருவேளை அவர்கள் சரியாக இருந்திருக்கலாம், ஒருவேளை இல்லை. விஷயம் என்னவென்றால், இது ஒரு சீர்குலைக்கும் தொழில்நுட்பம், அதை அவர்கள் புரிந்து கொள்ளாததால் அரசாங்கம் கட்டுப்படுத்த முயன்றது.

மற்றொரு உதாரணம் இணையம்.

முதலில் “பாஸிங் ஃபேட்” என்று கருதப்பட்டது, பின்னர் முழு வார்த்தையிலும் ஸ்மார்ட்போன் அல்லது லேப்டாப் உள்ள அனைவராலும் பெருமளவில் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது.

டேவிட் லெட்டர்மேன் ஷோவில் பில் கேட்ஸ் ஒரு நேர்காணலில் இணையம் என்றால் என்ன, அது எப்படி உலகை மாற்றப் போகிறது என்பதை விளக்கி கேலி செய்தது எனக்கு நினைவிருக்கிறது.

மசோதா: “[இணையம்] மக்கள் தகவல்களை வெளியிடும் இடமாக மாறி வருகிறது […], மின்னணு மின்னஞ்சல்களை அனுப்புகிறது…”

நேர்காணல் செய்பவர்: “இரண்டு மாதங்களுக்கு முன்பு இணையத்தில் ஒரு பெரிய திருப்புமுனை அறிவிப்பு வந்தது […] அவர்கள் ஒரு பேஸ்பால் விளையாட்டை ஒளிபரப்பப் போகிறார்கள் […] மற்றும் நான் நினைத்தேன் “ரேடியோ மணி அடிக்கிறதா?” “…..

பில்: “நீங்கள் எப்போது வேண்டுமானாலும் அதைக் கேட்கலாம்”

நேர்காணல் செய்பவர்: “டேப் ரெக்கார்டர்கள் மணி அடிக்கிறதா?”

… மற்றும் முன்னும் பின்னுமாக. பார்ப்பதற்கு உண்மையாகவே வேதனையாக இருந்தது, ஆனால் பில் சிரித்துக் கொண்டிருந்தார். அவருடன் அல்ல, ஆனால் அவரிடம்.

நான் இதை எங்கு செல்கிறேன் என்று உங்களுக்குத் தெரியும், ஆனால் நான் அதை தெளிவாக்க விரும்புகிறேன்.

பெரிய கண்டுபிடிப்புகள் இருக்கும்போதெல்லாம், மக்கள் பயப்படுவார்கள் என்று நான் தாழ்மையுடன் நம்புகிறேன்.

“மாற்றம்” மக்களை பயமுறுத்துவதால், மக்கள் தற்போதைய நிலையைப் பாதுகாக்க முயற்சிப்பார்கள். வேலைகளை மாற்றுவது, வீடுகளை மாற்றுவது, கூட்டாளர்களை மாற்றுவது (lol) ஒரு பயங்கரமான உணர்வு, ஏனென்றால் நாங்கள் பாதுகாப்பைத் தேடுவதற்கும், எங்கள் ஆறுதல் மண்டலத்தில் தங்குவதற்கும் திட்டமிடப்பட்டுள்ளோம்.

நம் முன்னோர்கள் ஒரு நல்ல குகையைக் கண்டுபிடித்திருந்தால், ஏராளமான உணவு ஆதாரங்கள் இருந்தால், அவர்கள் “அவர்களின் ஆறுதல் மண்டலத்திலிருந்து வெளியேறி” சில சிங்கங்களுடன் சண்டையிட வேண்டிய அவசியமில்லை.

மாற்றம் பயங்கரமானது மற்றும் இந்த தொழில்நுட்பத்தைப் புரிந்துகொள்வது கடினம். சிலர் அதை புரிந்து கொள்ள முயற்சி செய்கிறார்கள், ஆனால் அது நரகம் போல நேர்மையாக கடினமாக உள்ளது. நான் பல ஆண்டுகளாக இந்த இடத்தில் இருக்கிறேன், இன்னும் தினமும் புதிய விஷயங்களைக் கற்றுக்கொண்டிருக்கிறேன்.

புதிய ஒருமித்த வழிமுறைகள், பல்வேறு வகையான பிளாக்செயின், வேலிடேட்டர்கள், பிரதிநிதிகள், சுரங்கத் தொழிலாளர்கள், விகிதம், ஊக்கத்தொகைகள், ஆரக்கிள்ஸ் போன்றவை உள்ளன. நீங்கள் எவ்வளவு அதிகமாகக் கற்றுக்கொள்கிறீர்களோ, அவ்வளவு அதிகமாக நீங்கள் கற்றுக்கொள்ள விரும்புகிறீர்கள், மேலும் கற்றுக்கொள்ள இன்னும் நிறைய இருக்கிறது என்பதை நீங்கள் உணருகிறீர்கள்.

இதைப் புரிந்து கொள்ள மூளை சக்தியைப் பயன்படுத்த விரும்பாததால், பெரும்பாலான மக்கள் அதைத் துலக்குவார்கள் என்று சொல்ல வேண்டும்.

நான் இதை நேரடியாகப் புரிந்துகொள்கிறேன்: அதைக் கற்றுக்கொள்ள விரும்பாதது முற்றிலும் சரி. மின்னஞ்சல்கள் எவ்வாறு செயல்படுகின்றன என்று எனக்குத் தெரியவில்லை, இருப்பினும் நான் அவற்றை தினமும் பயன்படுத்துகிறேன்.

இணையம் உண்மையில் எவ்வாறு இயங்குகிறது என்று எனக்குத் தெரியவில்லை, மீண்டும், நான் அதை தினமும் பயன்படுத்துகிறேன்.

தொலைபேசி அழைப்புகள், குறுஞ்செய்திகள், தொலைக்காட்சிகள் போன்றவற்றிலும் இதுவே.

ஒரு புதிய தொழில்நுட்பத்துடன் பழகுவதற்கு நேரம் எடுக்கும், அதனால்தான் மக்கள் வெறித்தனமாக இருக்கிறார்கள்.

பெரும்பாலான மக்கள் தங்களுக்குப் புரியாததை விரும்பாததால் அதைத் துலக்குவார்கள், பின்னால் என்ன இருக்கிறது என்று தெரியாமல் தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தத் தொடங்கலாம் என்பதை அவர்கள் உணரும் வரை.

நாங்கள் இன்னும் முன்கூட்டியே இருக்கிறோம் என்று நான் நம்புகிறேன். இன்றைய நிலவரப்படி சராசரி பயனருக்கு ஒரு பணப்பையை அமைப்பது, விதை சொற்றொடரை எழுதுவது, பரவலாக்கப்பட்ட நிதி நெறிமுறைகள், $AAVE, Uniswap, Pancakeswap, Curve, பின்னர் சரியான ஸ்டேக்கிங் வழங்குநரைக் கண்டறிவது, பின்னர் பணப்பைகளுக்கு இடையில் டோக்கன்களை அனுப்புவது போன்றவை மிகவும் கடினம்.

இப்போது இருப்பது போல் இது பில்லியன் கணக்கான மக்களை ஈர்க்கும் வகையில் அமைக்கப்படவில்லை, இது ஒரு நல்ல விஷயம். இது ஒரு நல்ல விஷயம், ஏனென்றால் நிறுவனங்கள் வாடிக்கையாளர்களை மையப்படுத்தி அனுபவத்தில் கவனம் செலுத்த ஆரம்பித்தவுடன், அனைவரும் அதில் ஒரு பகுதியாக இருக்க விரும்புவார்கள்.

பிளாக்செயினில் புதிய நிறுவனங்கள் பிறக்கும், புதிய சேவைகள் வழங்கப்படும். Web3 என்பது பெரிய நிறுவனங்களிலிருந்து பயனர்களுக்கு அதிகாரத்தை மாற்றுவது பற்றியது, அது நம் கண் முன்னே நடக்கிறது.

$BTC மற்றும் $ETH ஆகியவை 1 வருட முதலீடுகள் அல்ல. இந்தத் தொழில்நுட்பங்கள், நமக்குத் தெரிந்தபடி உலகை மாற்றும், மேலும் பணவீக்க ஃபியட் அடிப்படையிலான உலகத்திலிருந்து மிகவும் பயனடையும் அதே நபர்களிடமிருந்து எதிர்ப்பைக் கண்டறியும்.

அடுத்த தசாப்தத்திற்கு மேற்கூறிய கிரிப்டோவில் வர்த்தகம் செய்யவும் முதலீடு செய்யவும் நான் தயாராக இருக்கிறேன்.

இவை அனைத்தும் கூறப்படுவதால், ஒவ்வொரு கிரிப்டோவும் ஒரே மாதிரியாக இருக்காது, ஒவ்வொரு பங்கும் ஒரே மாதிரியாக இருக்காது.

BTC ஐ TurtleCoin உடன் ஒப்பிடுவது $TSLA (Tesla Motors, Inc.) (Tesla Motors, Inc.) ஐ தெரனோஸுடன் ஒப்பிடுவது போன்றது. தெரனோஸுக்கு டிக்கர் இல்லாததற்கு ஒரு காரணம் இருக்கிறது.

Bitcoin cryptocurrency – Bitcoin BTC Sticker

Bitcoin cryptocurrency - Bitcoin BTC Sticker Sticker
Bitcoin cryptocurrency – Bitcoin BTC Sticker
பொருத்தப்பட்ட 3-அடுக்கு, அப்பா தொப்பி, மேசை பாய், கிட்ஸ் மாஸ்க், காந்தம், பேஸ்பால் கேப், மவுஸ் பேட், நாய் பாய், பெட் பந்தனா, பெட் போர்வை, பூனை பாய், ஆக்டிவ் டி-ஷர்ட், பேஸ்பால் ¾ ஸ்லீவ் டி-ஷர்ட், கிளாசிக் டி-ஷர்ட் , கிராஃபிக் டி-ஷர்ட், லைட்வெயிட் ஹூடி, லைட்வெயிட் ஸ்வெட்ஷர்ட், லாங் ஸ்லீவ் டி-ஷர்ட், லாங் டி-ஷர்ட், பிரீமியம் டி-ஷர்ட், புல்லோவர் ஹூடி, புல்லோவர் ஸ்வெட்ஷர்ட், ரேசர்பேக் டேங்க் டாப், ஸ்லீவ்லெஸ் டாப், ட்ரைக்ஸ், எசென்ஷியல் டி- -கலந்த டி-ஷர்ட், வி-நெக் டி-ஷர்ட், ஜிப் செய்யப்பட்ட ஹூடி, ஏ-லைன் டிரஸ், சிஃப்பான் டாப், பொருத்தப்பட்ட ஸ்கூப் டி-ஷர்ட், பொருத்தப்பட்ட டி-ஷர்ட், பொருத்தப்பட்ட வி-நெக் டி-ஷர்ட், கிராஃபிக் டி-ஷர்ட் உடை, லெக்கிங்ஸ் , மினி ஸ்கர்ட், பிரீமியம் ஸ்கூப் டி-ஷர்ட், ரிலாக்ஸ்டு ஃபிட் டி-ஷர்ட், ஸ்டிக்கர், பளபளப்பான ஸ்டிக்கர், லேப்டாப் ஸ்கின், லேப்டாப் ஸ்லீவ், டிரான்ஸ்பரன்ட் ஸ்டிக்கர், ஐபாட் ஸ்கின், ஐபாட் ஸ்னாப் கேஸ், ஐபோன் ஸ்கின், ஐபோன் ஸ்னாப் கேஸ், ஐபோன் சாஃப்ட் கேஸ், ஐபோன் டூஃப் கேஸ் கேஸ், iPhone Wallet, Samsung Galaxy Skin, Samsung Galaxy Snap Case, Samsung Galaxy Soft Case, Samsung Galaxy Tough Case, Art Board Print, Art Print, Canvas Mounted Print