స్పీచ్ పాథాలజీ స్టిక్కర్ SLP – తెలుగు

SLP స్పీచ్ పాథాలజీ సౌండ్ స్టిక్కర్
ప్రతి ఒక్కరూ యుక్రెయిన్‌లో యుద్ధం గురించి మాట్లాడుతున్నారు, వారు మాట్లాడటానికి సరైన మార్గం కనుగొన్నారని నమ్ముతారు. మనం రోజూ ఉండాల్సిన మాటల భాష లేటెస్ట్ న్యూస్ అని నేను అనుకోను! మీ హృదయం బాధించే వరకు, అన్ని శబ్దాలు బయటకు వచ్చే వరకు మరియు మీరు అలపై వెళ్లే వరకు ఏదైనా సంగీతాన్ని వినడం చాలా బాగుంది. ఒక చల్లని సంగీతకారుడు మిమ్మల్ని నార్డిక్ 2-టోన్ గిటార్ వాయిస్‌తో సరదాగా జరిగే పండుగకు తీసుకెళ్లవచ్చు. ఇది జమైకా నుండి వచ్చిన బ్యాండ్, కానీ నాకు గుర్తులు బాగా గుర్తులేదు. ఇది పార్టీలో టెక్నో లేదా రెట్రో డ్యాన్స్, కానీ రాక్‌స్టెడీ ఒక లవ్ DJ, నార్డిక్ సోల్‌తో 2-టోన్ గిటారిస్ట్ అతన్ని పిలిచాడు.

నేను SLPలో డిగ్రీని కలిగి ఉన్నాను, భవిష్యత్తులో స్పీకర్‌గా ఉండటానికి, కేవలం వేవ్‌లెంగ్త్‌గా ఉండటానికి, సింపుల్ థెరపీగా ఉండటానికి ఇకపై పట్టింపు లేదు. ఒకసారి ఒక వైద్యుడికి ఆటిజం వచ్చింది మరియు అతని స్పీచ్ పాథాలజీని తెరిచాడు.

మీరు ఈ SLP స్పీచ్ పాత్ సౌండ్ స్టిక్కర్‌ని కొనుగోలు చేయవచ్చు

109350095_sticky-runners_EJUG5
ångström, ångströmi పురుష నామవాచకం
  • 1. ఒక మిల్లీమీటర్‌లో పదో వంతుకు సమానమైన తరంగదైర్ఘ్యాల కోసం భౌతిక కొలత యూనిట్.
  • భేదం తరంగదైర్ఘ్యాల కొలత యూనిట్, ఇది ఆప్టిక్స్, స్పెక్ట్రోగ్రఫీ, క్రిస్టల్లాగ్రఫీ మరియు అటామిక్ ఫిజిక్స్‌లో ఉపయోగించబడుతుంది, ఇది మైక్రాన్‌లో 1/10000కి సమానం.
  • వ్యాఖ్య చిహ్నం Å
శబ్దవ్యుత్పత్తి శాస్త్రం:
  • ఫ్రెంచ్ angstrœm.
  • cf. ఫ్రెంచ్ భాష angström.
  • cf. Angström – స్వీడిష్ భౌతిక శాస్త్రవేత్త.