பேச்சு நோயியல் ஒலி ஸ்டிக்கர் SLP – தமிழ்

SLP பேச்சு நோயியல் ஒலி ஸ்டிக்கர்
உக்ரைன் போரைப் பற்றி எல்லோரும் பேசுகிறார்கள், பேசுவதற்கு சரியான வழி கிடைத்துவிட்டது என்று நம்புகிறார்கள். ஒவ்வொரு நாளும் நம்மிடம் இருக்க வேண்டிய பேச்சு மொழி லேட்டஸ்ட் நியூஸ் என்று நான் நினைக்கவில்லை! உங்கள் இதயம் வலிக்கும் வரை, எல்லா ஒலிகளும் வெளிவரும் வரை மற்றும் நீங்கள் அலையில் செல்லும் வரை சில இசையைக் கேட்பது அருமையாக இருக்கும். நார்டிக் 2-டோன் கிட்டார் குரலுடன் ஒரு வேடிக்கையான திருவிழாவிற்கு உங்களை வேறு இடங்களுக்கு அழைத்துச் செல்லலாம். இது ஜமைக்காவைச் சேர்ந்த இசைக்குழு, ஆனால் சின்னங்கள் எனக்கு நன்றாக நினைவில் இல்லை. பார்ட்டியில் இது ஒரு டெக்னோ அல்லது ரெட்ரோ நடனம், ஆனால் ராக்ஸ்டெடி ஒரு காதல் டிஜே, அதைத்தான் நோர்டிக் ஆன்மா கொண்ட 2-டோன் கிதார் கலைஞர் அவரை அழைத்தார்.

நான் எஸ்.எல்.பி.யில் பட்டம் பெற்றுள்ளேன், எதிர்காலத்தில் பேச்சாளராக இருக்க வேண்டும், வெறும் அலைநீளமாக இருக்க வேண்டும், எளிமையான சிகிச்சையாக இருக்க வேண்டும் என்பதெல்லாம் முக்கியமில்லை. ஒருமுறை ஒரு மருத்துவருக்கு மன இறுக்கம் ஏற்பட்டது, பின்னர் அவரது பேச்சு நோயியலைத் திறந்தார்.

இந்த SLP ஸ்பீச் பாத் சவுண்ட் ஸ்டிக்கரை நீங்கள் வாங்கலாம்

109350095_sticky-runners_EJUG5
ångström, ångströmi ஆண்பால் பெயர்ச்சொல்
  • 1. ஒரு மில்லிமீட்டரில் பத்தில் ஒரு பங்கிற்கு சமமான அலைநீளங்களுக்கான இயற்பியல் அலகு.
  • ஒளியியல், நிறமாலை, படிகவியல் மற்றும் அணு இயற்பியல் ஆகியவற்றில் பயன்படுத்தப்படும் அலைநீளங்களுக்கான வேறுபாடு அலகு, ஒரு மைக்ரானின் 1/10000க்கு சமம்.
  • கருத்து சின்னம் Å
சொற்பிறப்பியல்:
  • பிரஞ்சு angstrœm.
  • cf. பிரெஞ்சு மொழி angström.
  • cf. Angström – ஸ்வீடிஷ் இயற்பியலாளர்.