ਸਪੀਚ ਪੈਥੋਲੋਜੀ SLP ਦਾ ਸਪੀਚ ਪੈਥੋਲੋਜੀ ਸਟਿੱਕਰ – ਪੰਜਾਬੀ

SLP ਸਪੀਚ ਪੈਥੋਲੋਜੀ ਸਾਊਂਡ ਸਟਿੱਕਰ

ਹਰ ਕੋਈ ਯੂਕਰੇਨ ਦੀ ਲੜਾਈ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇਹ ਮੰਨ ਕੇ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਬੋਲਣ ਦਾ ਸਹੀ ਤਰੀਕਾ ਲੱਭ ਲਿਆ ਹੈ। ਭਾਸ਼ਣ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ ਜੋ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਕਿ ਇਹ ਤਾਜ਼ਾ ਖਬਰ ਹੈ! ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ ਨੂੰ ਦਰਦ ਹੋਣ ਤੱਕ ਕੁਝ ਸੰਗੀਤ ਸੁਣਨਾ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਸਾਰੀਆਂ ਆਵਾਜ਼ਾਂ ਬਾਹਰ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀਆਂ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਲਹਿਰ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦੇ ਹੋ। ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਸੰਗੀਤਕਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੋਰਡਿਕ 2-ਟੋਨ ਗਿਟਾਰ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਨਾਲ ਇੱਕ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਤਿਉਹਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਹੋਰ ਲੈ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਜਮਾਇਕਾ ਦਾ ਇੱਕ ਬੈਂਡ ਸੀ, ਪਰ ਮੈਨੂੰ ਚਿੰਨ੍ਹ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਯਾਦ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਇਹ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਟੈਕਨੋ ਜਾਂ ਰੈਟਰੋ ਡਾਂਸ ਸੀ, ਪਰ ਰੌਕਸਟੇਡੀ ਇੱਕ ਪਿਆਰ ਵਾਲਾ ਡੀਜੇ ਸੀ, ਜਿਸਨੂੰ 2-ਟੋਨ ਨੋਰਡਿਕ ਗਿਟਾਰ ਡੀਜੇ ਨੇ ਕਿਹਾ।

ਮੇਰੇ ਕੋਲ slp ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਡਿਗਰੀ ਹੈ, ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਪੀਕਰ ਬਣਨ ਲਈ, ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਤਰੰਗ-ਲੰਬਾਈ ਬਣਨ ਲਈ, ਇੱਕ ਸਧਾਰਨ ਥੈਰੇਪੀ ਬਣਨਾ ਹੁਣ ਕੋਈ ਮਾਇਨੇ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦਾ। ਇੱਕ ਵਾਰ ਇੱਕ ਡਾਕਟਰ ਨੂੰ ਔਟਿਜ਼ਮ ਸੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਦੇ ਰੋਗ ਵਿਗਿਆਨ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ.

ਤੁਸੀਂ ਇਹ SLP ਸਪੀਚ ਪਾਥ ਸਾਊਂਡ ਸਟਿੱਕਰ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ

109350095_sticky-runners_EJUG5
ångström, ångströmi ਪੁਲਿੰਗ ਨਾਂਵ
  • 1. ਇੱਕ ਮਿਲੀਮੀਟਰ ਦੇ ਮਿਲੀਅਨ ਦੇ ਦਸਵੇਂ ਹਿੱਸੇ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਤਰੰਗ-ਲੰਬਾਈ ਲਈ ਮਾਪ ਦੀ ਭੌਤਿਕ ਇਕਾਈ।
  • ਇੱਕ ਮਾਈਕ੍ਰੋਨ ਦੇ 1/10000 ਦੇ ਬਰਾਬਰ, ਆਪਟਿਕਸ, ਸਪੈਕਟ੍ਰੋਗ੍ਰਾਫੀ, ਕ੍ਰਿਸਟਲੋਗ੍ਰਾਫੀ ਅਤੇ ਪਰਮਾਣੂ ਭੌਤਿਕ ਵਿਗਿਆਨ ਵਿੱਚ ਵਰਤੀ ਜਾਂਦੀ ਤਰੰਗ-ਲੰਬਾਈ ਲਈ ਮਾਪ ਦੀ ਵਿਭਿੰਨਤਾ ਇਕਾਈ।
  • ਟਿੱਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕ Å
ਵਿਉਤਪਤੀ:
  • ਫ੍ਰੈਂਚ angstrœm.
  • cf. ਫ੍ਰੈਂਚ ਭਾਸ਼ਾ angström.
  • cf. Angström – ਸਵੀਡਿਸ਼ ਭੌਤਿਕ ਵਿਗਿਆਨੀ।