സ്പീച്ച് പാത്തോളജി എസ്എൽപിയുടെ സ്പീച്ച് പാത്തോളജി സ്റ്റിക്കർ – മലയാളം

SLP സ്പീച്ച് പാത്തോളജി ശബ്ദ സ്റ്റിക്കർ

എല്ലാവരും യുക്രെയ്‌നിലെ യുദ്ധത്തെക്കുറിച്ചാണ് സംസാരിക്കുന്നത്, അവർ സംസാരിക്കാനുള്ള ശരിയായ വഴി കണ്ടെത്തി എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു. എല്ലാ ദിവസവും നമുക്ക് ഉണ്ടായിരിക്കേണ്ട സംസാര ഭാഷ ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തയാണെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നില്ല! നിങ്ങളുടെ ഹൃദയം വേദനിക്കുന്നതുവരെ, എല്ലാ ശബ്ദങ്ങളും പുറത്തുവന്ന് നിങ്ങൾ തിരമാലയിൽ പോകുന്നതുവരെ കുറച്ച് സംഗീതം കേൾക്കുന്നത് രസകരമാണ്. ഒരു നോർഡിക് 2-ടോൺ ഗിറ്റാർ വോയ്‌സ് ഉപയോഗിച്ച് രസകരമായ ഒരു സംഗീതജ്ഞന് നിങ്ങളെ മറ്റെവിടെയെങ്കിലും ഒരു രസകരമായ ഉത്സവത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകാൻ കഴിയും. അത് ജമൈക്കയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ബാൻഡായിരുന്നു, പക്ഷേ ചിഹ്നങ്ങൾ എനിക്ക് നന്നായി ഓർമ്മയില്ല. പാർട്ടിയിലെ ഒരു ടെക്‌നോ അല്ലെങ്കിൽ റെട്രോ ഡാൻസ് ആയിരുന്നു അത്, എന്നാൽ റോക്ക്സ്റ്റെഡി ഒരു ലവ് ഡിജെ ആയിരുന്നു, നോർഡിക് ആത്മാവുള്ള 2-ടോൺ ഗിറ്റാറിസ്റ്റ് അവനെ അങ്ങനെയാണ് വിളിച്ചത്.

എനിക്ക് എസ്‌എൽപിയിൽ ബിരുദമുണ്ട്, ഭാവിയിൽ ഒരു സ്പീക്കറാകാൻ, ഒരു തരംഗദൈർഘ്യം മാത്രമാകാൻ, ഒരു സിമ്പിൾ തെറാപ്പി ആകാൻ ഇനി കാര്യമില്ല. ഒരിക്കൽ ഒരു ഡോക്ടർക്ക് ഓട്ടിസം പിടിപെട്ടു, തുടർന്ന് അവന്റെ സംസാര രോഗപഠനം തുറന്നു.

നിങ്ങൾക്ക് ഈ SLP സ്പീച്ച് പാത്ത് സൗണ്ട് സ്റ്റിക്കർ വാങ്ങാം

109350095_sticky-runners_EJUG5

ångstrom, ångströmisubstantiv masculin
  • 1. ഒരു മില്ലിമീറ്ററിന്റെ ദശലക്ഷത്തിന്റെ പത്തിലൊന്നിന് തുല്യമായ തരംഗദൈർഘ്യങ്ങൾക്കുള്ള ഫിസിക്കൽ യൂണിറ്റ്.
  • തരംഗദൈർഘ്യം അളക്കുന്നതിനുള്ള ഡിഫറൻഷ്യേഷൻ യൂണിറ്റ്, ഇത് ഒപ്റ്റിക്സ്, സ്പെക്ട്രോഗ്രഫി, ക്രിസ്റ്റലോഗ്രാഫി, ആറ്റോമിക് ഫിസിക്സ് എന്നിവയിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നു, ഇത് ഒരു മൈക്രോണിന്റെ 1/10000 ന് തുല്യമാണ്.
  • കമന്റ് ചിഹ്നം Å
പദോൽപ്പത്തി:
  • ഫ്രഞ്ച് angstrœm.
  • cf. ഫ്രഞ്ച് ഭാഷ angstrom.
  • cf. ആംഗ്സ്ട്രോം – സ്വീഡിഷ് ഭൗതികശാസ്ത്രജ്ഞൻ.