ಸ್ಪೀಚ್ ಪ್ಯಾಥಾಲಜಿ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಆಫ್ ಸ್ಪೀಚ್ ಪ್ಯಾಥಾಲಜಿ SLP – ಕನ್ನಡ

SLP ಭಾಷಣ ರೋಗಶಾಸ್ತ್ರದ ಧ್ವನಿ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಉಕ್ರೇನ್ ಯುದ್ಧದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಮಾತನಾಡಲು ಸರಿಯಾದ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಂಬುತ್ತಾರೆ. ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ ಇರಬೇಕಾದ ಮಾತಿನ ಭಾಷೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸುದ್ದಿ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ! ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯ ನೋವುಂಟುಮಾಡುವವರೆಗೆ, ಎಲ್ಲಾ ಶಬ್ದಗಳು ಹೊರಬರುವವರೆಗೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಅಲೆಯ ಮೇಲೆ ಹೋಗುವವರೆಗೆ ಕೆಲವು ಸಂಗೀತವನ್ನು ಕೇಳಲು ಇದು ತಂಪಾಗಿರುತ್ತದೆ. ತಂಪಾದ ಸಂಗೀತಗಾರನು ನಾರ್ಡಿಕ್ 2-ಟೋನ್ ಗಿಟಾರ್ ಧ್ವನಿಯೊಂದಿಗೆ ಮೋಜಿನ ಉತ್ಸವಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೇರೆಡೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಬಹುದು. ಇದು ಜಮೈಕಾದ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಆಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ನನಗೆ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೆನಪಿಲ್ಲ. ಇದು ಪಾರ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಟೆಕ್ನೋ ಅಥವಾ ರೆಟ್ರೊ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಆಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ರಾಕ್‌ಸ್ಟೆಡಿ ಲವ್ ಡಿಜೆ ಆಗಿತ್ತು, ಅದು ನಾರ್ಡಿಕ್ ಆತ್ಮದೊಂದಿಗೆ 2-ಟೋನ್ ಗಿಟಾರ್ ವಾದಕ ಅವರನ್ನು ಕರೆದಿದೆ.

ನಾನು ಎಸ್‌ಎಲ್‌ಪಿಯಲ್ಲಿ ಪದವಿ ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ, ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಪೀಕರ್ ಆಗಲು, ಕೇವಲ ತರಂಗಾಂತರವಾಗಿರಲು, ಸಿಂಪಲ್ ಥೆರಪಿ ಆಗಲು ಇನ್ನು ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. ಒಮ್ಮೆ ವೈದ್ಯರು ಸ್ವಲೀನತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ಅವರ ಭಾಷಣ ರೋಗಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ತೆರೆದರು.

ನೀವು ಈ SLP ಸ್ಪೀಚ್ ಪಾತ್ ಸೌಂಡ್ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು

109350095_sticky-runners_EJUG5
ångström, ångströmisubstantiv masculin
  • 1. ಒಂದು ಮಿಲಿಮೀಟರ್‌ನ ಮಿಲಿಯನ್‌ನ ಹತ್ತನೇ ಒಂದು ಭಾಗಕ್ಕೆ ಸಮಾನವಾದ ತರಂಗಾಂತರಗಳ ಮಾಪನದ ಭೌತಿಕ ಘಟಕ.
  • 1/10000 ಮೈಕ್ರಾನ್‌ಗೆ ಸಮಾನವಾದ ದೃಗ್ವಿಜ್ಞಾನ, ಸ್ಪೆಕ್ಟ್ರೋಗ್ರಫಿ, ಸ್ಫಟಿಕಶಾಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ಪರಮಾಣು ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ತರಂಗಾಂತರಗಳ ಮಾಪನದ ವಿಭಿನ್ನತೆ ಘಟಕ.
  • ಕಾಮೆಂಟ್ ಚಿಹ್ನೆ Å
ವ್ಯುತ್ಪತ್ತಿ:
  • ಫ್ರೆಂಚ್ ಆಂಗ್ಸ್ಟ್ರಾಮ್.
  • cf. ಫ್ರೆಂಚ್ ಭಾಷೆ angström.
  • cf. ಆಂಗ್ಸ್ಟ್ರೋಮ್ – ಸ್ವೀಡಿಷ್ ಭೌತಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞ.